Themes - Twenty Twelve - en to tl_PH translation catalogue (55 entries)

note: Description of the theme
en: The 2012 theme for WordPress is a fully responsive theme that looks great on any device. Features include a front page template with its own widgets, an optional display font, styling for post formats on both index and single views, and an optional no-sidebar page template. Make it yours with a custom menu, header image, and background.
tl_PH: Ang 2012 na tema para sa WordPress ay kumpletong sumasang-ayon sa kahit anu mang aparato. Ang mga katangian ay ang unang pahina na template ay mayroong sariling widget, may opsiyonal na display font, disenyo para sa post format sa parehong index at single view, at ang opsiyonal na template na pahina na walang sidebar. I-customize mo ito ayon sa iyong kagustuhan sa pamamagitan ng custom menyu, header image (larawan), at background.

note: Template Name of the theme
en: Full-width Page Template, No Sidebar
tl_PH: Buong lapad ng Page Template, Walang Sidebar

note: translators: %s: Tag title.
en: Tag Archives: %s
tl_PH: Mga Tag Archive: %s

en: Sorry, but nothing matched your search criteria. Please try again with some different keywords.
tl_PH: Paumanhin, ngunit walang nakitang kaugnay sa iyong hinanap. Mangyaring subukang muli gamit ang ibang mga keyword.

note: translators: %s: Search query.
en: Search Results for: %s
tl_PH: Resulta sa Paghahanap ng: %s

note: translators: %s: Post editor URL.
en: Ready to publish your first post? <a href="%s">Get started here</a>.
tl_PH: Handa bang mag-publish ng iyong unang post? <a href="%s">Mag-umpisa dito</a>.

en: No posts to display
tl_PH: Walang mga post ang maidi-display / maipapakita.

en: Next &rarr;
tl_PH: Susunod &rarr;

en: &larr; Previous
tl_PH: &larr; Nakaraan

en: Skip to content
tl_PH: Lumaktaw sa nilalaman

note: translators: 3: Date, 4: Author display name.
en: This entry was posted on %3$s<span class="by-author"> by %4$s</span>.
tl_PH: Ang entry na ito ay nai-post sa %3$s<span class="by-author"> ni %4$s</span>.

note: translators: 1: Category name, 3: Date, 4: Author display name.
en: This entry was posted in %1$s on %3$s<span class="by-author"> by %4$s</span>.
tl_PH: Ang entry na ito ay nai-post sa %1$s sa %3$s<span class="by-author"> ni %4$s</span>.

note: translators: 1: Category name, 2: Tag name, 3: Date, 4: Author display name.
en: This entry was posted in %1$s and tagged %2$s on %3$s<span class="by-author"> by %4$s</span>.
tl_PH: Ang entry na ito ay nai-post sa %1$s at na-tag na %2$s nuong  %3$s<span class="by-author"> ni %4$s</span>.

note: translators: %s: Author display name.
en: View all posts by %s
tl_PH: Tignan lahat ng post ni %s

en: Reply
tl_PH: Sagutin

en: Your comment is awaiting moderation.
tl_PH: Ang iyong komento ay naghihintay na ma-aproba.

note: translators: 1: Date, 2: Time.
en: %1$s at %2$s
tl_PH: %1$s sa %2$s

en: Post author
tl_PH: May-akda ng Post

en: (Edit)
tl_PH: (Baguhin)

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Mga bagong post <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
tl_PH: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mga lumang post

en: Second Front Page Widget Area
tl_PH: Pangalawang Pang-hara na Pahina - Widget Area

en: Appears when using the optional Front Page template with a page set as Static Front Page
tl_PH: Nakikita kung gumagamit ng opsiyonal na Pang-harap na Pahina na template na may pahina na set bilang Static Front Page

en: First Front Page Widget Area
tl_PH: Unang Harap na Pahina - Widget Area

en: Appears on posts and pages except the optional Front Page template, which has its own widgets
tl_PH: Nakikita sa mga post at mga pahina maliban sa opsiyonal na Unang Pahina na template, na kung saan ay may sarili itong mga widget.

en: Main Sidebar
tl_PH: Pangunahing Sidebar

note: translators: %s: Page number.
en: Page %s
tl_PH: Pahina %s

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
tl_PH: Walang-subset

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
tl_PH: Nuong

en: Primary Menu
tl_PH: Pangunahing Menyu

note: translators: %s: WordPress
en: Proudly powered by %s
tl_PH: Pinalakas ng %s

note: translators: %s: Author display name.
en: View all posts by %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Tignan lahat ng post ni %s <span class="meta-nav">&rarr</span>

en: Featured post
tl_PH: Featured post / Tampok na post

en: Pages:
tl_PH: Mga Pahina:

en: Apologies, but no results were found. Perhaps searching will help find a related post.
tl_PH: Paumanhin, ngunit walang mga resulta ang nahanap. Mangyaring maghanap upang makakita ng kaugnay na post.

en: Nothing Found
tl_PH: Walang Nahanap

en: Edit
tl_PH: Baguhin

en: % Replies
tl_PH: % Mga Tugon

en: 1 Reply
tl_PH: 1 Tugon

en: Leave a reply
tl_PH: Mag-iwan ng Tugon

note: translators: %s: Post title.
en: Permalink to %s
tl_PH: Permalink sa %s

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Magpatuloy sa pagbasa <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Comments are closed.
tl_PH: Walang mga puna.

en: Newer Comments &rarr;
tl_PH: Mga Bagong Puna &rarr;

en: &larr; Older Comments
tl_PH: &larr; Mga Lumang Puna

note: translators: %s: Category title.
en: Category Archives: %s
tl_PH: Mga Kategoryang Archives: %s

note: translators: Author display name. translators: %s: Author display name.
en: About %s
tl_PH: Tungkol sa %s

note: translators: Author display name.
en: Author Archives: %s
tl_PH: Mga Archive ng May-Akda: %s

en: Archives
tl_PH: Mga Archive

note: translators: %s: Date.
en: Yearly Archives: %s
tl_PH: Taunang Archives: %s

note: translators: %s: Date.
en: Monthly Archives: %s
tl_PH: Buwanang Archives: %s

note: translators: %s: Date.
en: Daily Archives: %s
tl_PH: Arawang Archives: %s

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
tl_PH: Mukhang hindi makita ang iyong gusto. Baka makatulong ang paghahanap.

en: This is somewhat embarrassing, isn&rsquo;t it?
tl_PH: Ito ay parang nakakahiya, hindi ba?

note: Author of the theme
en: the WordPress team
tl_PH: koponan ng WordPress
