Themes - Twenty Thirteen - en to tl_PH translation catalogue (46 entries)

note: Description of the theme
en: The 2013 theme for WordPress takes us back to the blog, featuring a full range of post formats, each displayed beautifully in their own unique way. Design details abound, starting with a vibrant color scheme and matching header images, beautiful typography and icons, and a flexible layout that looks great on any device, big or small.
tl_PH: Ang 2013 na tema para sa WordPress ay ibinanalik tayo sa blog, kung saan tampok ang kumpletong pormat ng mga post, na ang bawat isa ay maganda sa kani-kanilang kakaibang karakter. Ang disenyo ay maganda, pati ang iskema ng kulay ay tumataginting, at may tugmang larawan sa header, magandang tipograpiya ay mga icon, at may flexible layout na maganda sa kahit anong device, malaki man o maliit.

note: translators: %s: Post format name.
en: %s Archives
tl_PH: Mga %s Archive

note: translators: Tag title.
en: Tag Archives: %s
tl_PH: Mga Tag Archive: %s

note: translators: %s: Search query.
en: Search Results for: %s
tl_PH: Resulta sa Paghahanap ng: %s

[ctx: header image description]
en: Star
tl_PH: Bituin

[ctx: header image description]
en: Diamond
tl_PH: Diamante

[ctx: header image description]
en: Circle
tl_PH: Bilog

note: translators: %s: WordPress version.
en: Twenty Thirteen requires at least WordPress version 3.6. You are running version %s. Please upgrade and try again.
tl_PH: Nangangailangan ang Twenty Thirteen ng WordPress na hindi bababa sa bersyong 3.6. Ang iyong bersyon ay %s. Mangyaring mag-upgrade at subukang muli.

en: Next <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Susunod <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Previous
tl_PH: <span class="meta-nav">&larr;</span> Nakaraan

en: Full resolution
tl_PH: Buong resolution

en: Link to full-size image
tl_PH: Link sa buong sukat ng larawan

en: Skip to content
tl_PH: Lumaktaw sa nilalaman

note: translators: %s: Post title.
en: Permalink to %s
tl_PH: Permalink sa %s

[ctx: 1: post format name. 2: date]
note: translators: 1: Post format name, 2: Date.
en: %1$s on %2$s
tl_PH: %1$s noong %2$s

note: translators: %s: Author display name.
en: View all posts by %s
tl_PH: Tignan lahat ng post ni %s

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Mga bagong post <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
tl_PH: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mga lumang post

en: Appears on posts and pages in the sidebar.
tl_PH: Makikita sa mga post at pahina sa sidebar.

en: Appears in the footer section of the site.
tl_PH: Makikita sa paanang seksyon ng site

note: translators: %s: Page number.
en: Page %s
tl_PH: Pahina %s

note: translators: %s: WordPress
en: Proudly powered by %s
tl_PH: Pinalakas ng %s

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
tl_PH: Mukhang hindi makita ang iyong gusto. Baka makatulong ang paghahanap.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with different keywords.
tl_PH: Paumanhin, ngunit walang nakita sa iyong paghahanap. Mangyaring subukan muli gamit ang ibang kataga.

en: Nothing Found
tl_PH: Walang Nahanap

en: View all % comments
tl_PH: Tignan lahat ng % na mga puna

en: One comment so far
tl_PH: Isang puna sa ngayon

en: Leave a comment
tl_PH: Mag-iwan ng Puna

en: Edit
tl_PH: Baguhin

en: Pages:
tl_PH: Mga Pahina:

note: translators: %s: Post title.
en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Magpatuloy magbasa %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Comments are closed.
tl_PH: Walang mga puna.

en: Newer Comments &rarr;
tl_PH: Mga Bagong Puna &rarr;

en: &larr; Older Comments
tl_PH: &larr; Mga Lumang Puna

note: translators: %s: Category title.
en: Category Archives: %s
tl_PH: Mga Kategoryang Archives: %s

note: translators: %s: Author display name.
en: All posts by %s
tl_PH: Lahat na post ni %s

note: translators: %s: Author display name.
en: View all posts by %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Tignan lahat ng post ni %s <span class="meta-nav">&rarr</span>

note: translators: %s: Author display name.
en: About %s
tl_PH: Tungkol sa %s

en: Archives
tl_PH: Mga Archive

note: translators: %s: Date.
en: Yearly Archives: %s
tl_PH: Taunang Archives: %s

note: translators: %s: Date.
en: Monthly Archives: %s
tl_PH: Buwanang Archives: %s

note: translators: %s: Date.
en: Daily Archives: %s
tl_PH: Arawang Archives: %s

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
tl_PH: Parang walang nahanap sa lokasyong ito. Subukang maghanap muli?

en: This is somewhat embarrassing, isn&rsquo;t it?
tl_PH: Ito ay parang nakakahiya, hindi ba?

en: Not Found
tl_PH: Hindi Mahanap

note: Author of the theme
en: the WordPress team
tl_PH: koponan ng WordPress
