Themes - Twenty Fourteen - en to tl_PH translation catalogue (75 entries)

note: Description of the theme
en: In 2014, our default theme lets you create a responsive magazine website with a sleek, modern design. Feature your favorite homepage content in either a grid or a slider. Use the three widget areas to customize your website, and change your content's layout with a full-width page template and a contributor page to show off your authors. Creating a magazine website with WordPress has never been easier.
tl_PH: Sa 2014, ang aming default na tema ay hinahayaan kang lumikha ng mga responsive magazine website na may modernong disenyo. I-tampok ang iyong paboritong nilalaman ng iyong homepage sa grid o sa slider. Gamitin ang tatlong widget area upang i-customize ang iyong website, baguhin ang layout ng iyong mga nilalaman gamit ang buong lawak na mga template ng pahina, at ang pahina ng contributor upang ipakita ang iyong mga paboriting mga may-akda. Ang paglikha ng magazine website gamit ang WordPress ay ngayon naging mas madali na.

note: Template Name of the theme
en: Contributor Page
tl_PH: Pahina ng Kontribyutor

note: translators: %s: Tag title.
en: Tag Archives: %s
tl_PH: Mga Tag Archive: %s

note: translators: %s: Search query.
en: Search Results for: %s
tl_PH: Resulta sa Paghahanap ng: %s

en: Post format to show:
tl_PH: Ayos ng post na ipapakita:

en: Number of posts to show:
tl_PH: Bilang ng mga post na ipinapakita:

en: Title:
tl_PH: Titolo:

note: translators: 1: Post permalink, 2: Number of images in the gallery.
en: This gallery contains <a href="%1$s" rel="bookmark">%2$s photo</a>. | This gallery contains <a href="%1$s" rel="bookmark">%2$s photos</a>.
tl_PH[0]: Itong galerya ay naglalaman ng <a href="%1$s" rel="bookmark">%2$s na larawan</a>.
tl_PH[1]: Itong galerya ay naglalaman ng <a href="%1$s" rel="bookmark">%2$s na mga larawan</a>.

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Magpatuloy sa pagbasa <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: More asides
tl_PH: Higit pang mga aside

en: Asides
tl_PH: Mga Aside

en: More galleries
tl_PH: Higit pang mga galerya

en: Galleries
tl_PH: Mga Galerya

en: More links
tl_PH: Higit pang mga link

en: More quotes
tl_PH: Higit pang mga sipi

en: Links
tl_PH: Mga Link

en: Quotes
tl_PH: Mga Sipi

en: More audio
tl_PH: Higit pang audio

en: More videos
tl_PH: Higit pang mga bidyo

en: Videos
tl_PH: Mga Video

en: More images
tl_PH: Higit pang mga larawan

en: Images
tl_PH: Mga Larawan

en: Use this widget to list your recent Aside, Quote, Video, Audio, Image, Gallery, and Link posts.
tl_PH: Gamitin itong widget para ilista ang Aside, Sipi, Bidyo, Audio, Larawan, Galerya, at Link na mga post.

en: <span class="meta-nav">Next Post</span>%title
tl_PH: <span class="meta-nav">Susunod na Post</span>%title

en: <span class="meta-nav">Previous Post</span>%title
tl_PH: <span class="meta-nav">Nakaraang Post</span>%title

en: <span class="meta-nav">Published In</span>%title
tl_PH: <span class="meta-nav">Inilathala Sa</span>%title

en: Next &rarr;
tl_PH: Susunod &rarr;

en: &larr; Previous
tl_PH: &larr; Nakaraan

en: Don&rsquo;t display tag on front end.
tl_PH: Huwag i-display ang tag sa front end.

en: Tag Name
tl_PH: Pangalan ng Tag

note: translators: %s: Twenty Fourteen documentation URL.
en: For an in-depth tutorial, and more tips and tricks, visit the <a href="%s">Twenty Fourteen documentation</a>.
tl_PH: Para sa kumprehensibong tutorial, at para sa higit pang tip o pamamaraan, bisitahin ang <a href="%s">Twenty Fourteen documentation</a>.

note: translators: %s: Featured images documentation URL.
en: Enhance your site design by using <a href="%s">Featured Images</a> for posts you&rsquo;d like to stand out (also known as post thumbnails). This allows you to associate an image with your post without inserting it. Twenty Fourteen uses featured images for posts and pages&mdash;above the title&mdash;and in the Featured Content area on the home page.
tl_PH: Pagandahing ang disenyo ng iyong site gamit ang <a href="%s">Featured Images</a> para sa mga post na gusto mong mangibabaw, (kilala rin bilang post thumbnail). Ito ay hinahayaan kang mag-sama ng larawan sa iyong post na hindi na kailangn iinsert ito. Ang 2014 ay gumagamit ng mga tampok na larawan para sa mga post at pahina  at sa Tampok na mga Nilalaman na area sa homepage.

note: translators: 1: Featured tag editor URL, 2: Post editor URL, 3: Customizer URL, 4: Post editor URL.
en: The home page features your choice of up to 6 posts prominently displayed in a grid or slider, controlled by a <a href="%1$s">tag</a>; you can change the tag and layout in <a href="%2$s">Appearance &rarr; Customize</a>. If no posts match the tag, <a href="%3$s">sticky posts</a> will be displayed instead.
tl_PH: Ang home page (pahina) ay tinatampok ang iyong kagustuhan hanggang sa 6 na post na naka-display ng prominente sa grid o sa slider, na kontrolado ng <a href="%1$s">tag</a>; Maaari mong palitan ang tag at layout sa  <a href="%2$s">Appearance &rarr; Customize</a>. Kung walang post ang tugma sa tag, sa halip ang <a href="%3$s">sticky posts</a> ang mai-didisplay.

[ctx: featured content default tag slug]
note: translators: 1: Featured tag editor URL, 2: Post editor URL, 3: Customizer URL, 4: Post editor URL.
en: featured
tl_PH: itinampok

note: translators: 1: Featured tag editor URL, 2: Post editor URL.
en: Use a <a href="%1$s">tag</a> to feature your posts. If no posts match the tag, <a href="%2$s">sticky posts</a> will be displayed instead.
tl_PH: Gumamit ng <a href="%1$s">kataga</a> para itampok ang iyong mga post. Kung walang post ang tumugma, <a href="%2$s">mga nakadikit na post</a> ang ipapakita sa halip.

en: Featured Content
tl_PH: Tampok na Nilalaman

en: May only be visible on wide screens.
tl_PH: Nakikita lamang sa malawak na mga screen.

en: Background may only be visible on wide screens.
tl_PH: Ang background ay makikita lamang sa mga malalaking iskrin.

en: Site Title Color
tl_PH: Kulay ng Titulo ng Site

note: translators: %s: WordPress version.
en: Twenty Fourteen requires at least WordPress version 3.6. You are running version %s. Please upgrade and try again.
tl_PH: Nangangailangan ang Twenty Thirteen ng WordPress na hindi bababa sa bersyong 3.6. Ang iyong bersyon ay %s. Mangyaring mag-upgrade at subukang muli.

en: Next Image
tl_PH: Susunod na Larawan

en: Previous Image
tl_PH: Nakaraang Larawan

en: Skip to content
tl_PH: Lumaktaw sa nilalaman

en: Primary Menu
tl_PH: Pangunahing Menyu

en: Search
tl_PH: Maghanap

note: translators: %s: Page number.
en: Page %s
tl_PH: Pahina %s

note: translators: %d: Post count.
en: %d Article | %d Articles
tl_PH[0]: %d Artikulo
tl_PH[1]: %d Mga Artikulo

en: Next
tl_PH: Susunod

en: Previous
tl_PH: Nakalipas

en: Appears in the footer section of the site.
tl_PH: Makikita sa paanang seksyon ng site

en: Additional sidebar that appears on the right.
tl_PH: Karagdagang sidebar na makikita sa kanan.

en: Main sidebar that appears on the left.
tl_PH: Main sidebar na makikita sa kaliwa

en: Secondary menu in left sidebar
tl_PH: Secondary menu sa kaliwang sidebar

note: translators: %s: WordPress
en: Proudly powered by %s
tl_PH: Pinalakas ng %s

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
tl_PH: Mukhang hindi makita ang iyong gusto. Baka makatulong ang paghahanap.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
tl_PH: Paumanhin, ngunit walang tumugma sa mga terminong iyong hinanap. Mangyaring subukang muli gamit ang ibang keyword.

en: Nothing Found
tl_PH: Walang Nahanap

en: Pages:
tl_PH: Mga Pahina:

note: translators: %s: Post title.
en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Magpatuloy magbasa %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Edit
tl_PH: Baguhin

en: % Comments
tl_PH: % mga puna

en: 1 Comment
tl_PH: 1 Puna

en: Leave a comment
tl_PH: Mag-iwan ng Puna

en: Comments are closed.
tl_PH: Walang mga puna.

en: Newer Comments &rarr;
tl_PH: Mga Bagong Puna &rarr;

en: &larr; Older Comments
tl_PH: &larr; Mga Lumang Puna

note: translators: %s: Category title.
en: Category Archives: %s
tl_PH: Mga Kategoryang Archives: %s

note: translators: %s: Author display name.
en: All posts by %s
tl_PH: Lahat na post ni %s

en: Archives
tl_PH: Mga Archive

note: translators: %s: Date.
en: Yearly Archives: %s
tl_PH: Taunang Archives: %s

note: translators: %s: Date.
en: Monthly Archives: %s
tl_PH: Buwanang Archives: %s

note: translators: %s: Date.
en: Daily Archives: %s
tl_PH: Arawang Archives: %s

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
tl_PH: Parang walang nahanap sa lokasyong ito. Subukang maghanap muli?

en: Not Found
tl_PH: Hindi Mahanap

note: Author of the theme
en: the WordPress team
tl_PH: koponan ng WordPress
