Twenty Fifteen - en to tl translation catalogue (49 entries)

note: translators: %s: post title
en: Leave a comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
tl: Magiwan ng komento<span class="screen-reader-text"> sa %s</span>

en: Comments are closed.
tl: Walang mga puna.

en: Pages:
tl: Mga Pahina:

en: Edit
tl: Baguhin

en: Nothing Found
tl: Walang Nahanap

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
tl: Handa ka na ba para iyong unang post? <a href="%1$s">Simulan dito</a>.

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
tl: Mukhang hindi makita ang iyong gusto. Baka makatulong ang paghahanap.

en: Proudly powered by %s
tl: Pinalakas ng %s

en: Skip to content
tl: Lumaktaw sa nilalaman

en: Search Results for: %s
tl: Resulta sa Paghahanap ng: %s

note: Author of the plugin/theme
en: the WordPress team
tl: koponan ng WordPress

en: Previous
tl: Nakalipas

en: Next
tl: Susunod

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
tl: Mukhang walang makita sa lokasyong ito. Subukan mo kayang maghanap?

en: Previous Image
tl: Nakaraang Larawan

en: Next Image
tl: Susunod na Larawan

en: Previous post:
tl: Nakaraang post:

en: Next post:
tl: Susunod na post:

en: Applied to the header on small screens and the sidebar on wide screens.
tl: Na-apply sa header sa mga maliliit na screen at ang sidebar sa mas malawak na screen.

note: Description of the plugin/theme
en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
tl: Ang aming 2015 default theme ay malinis, mas may pokus sa blog, at idinisenyo para sa klaridad. And 2015 ay simple, ang tipograpiya ay matapat at mababasa sa iba't-ibang klase ng mga laki ng screen, at tugma sa iba't-ibang lenguwahe. Ito ay aming dinisenyo gamit ang mobile-first na proseso, na kung saan ang mga nilalaman ay kita agad kahit na ang iyong mga bisita sa site ay gumagamit ng smartphone, tablet, laptop o kaya desktop computer.

[ctx: Used before full size attachment link.]
en: Full size
tl: Buong laki

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
tl: Mga Tag

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
tl: Mga Kategorya

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
tl: May-akda

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
tl: Ipinost nuong

[ctx: Used before post format.]
en: Format
tl: Pormat

en: Older Comments
tl: Mas Lumang Mga Komento

en: Newer Comments
tl: Mas Bagong Mga Komento

en: Featured
tl: Tampok

en: Add widgets here to appear in your sidebar.
tl: Magdagdag ng mga widget dito upang maipakita sa iyong sidebar.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
tl: Paumanhi, ngunit walang tumugma sa iyong mga hinanap na termino. Mangyaring subukang muli gamit anf ibang keyword.

note: translators: %s: Name of current post
en: Continue reading %s
tl: Magpatuloy sa pagbabasa %s

en: View all posts by %s
tl: Tingnan ang lahat ng mga post ni %s

en: Published by
tl: Ipi-nublish ni

en: Page
tl: Pahina

en: Next page
tl: Susunod na Pahina

en: Previous page
tl: Nakaraang Pahina

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
tl: Ang pahinang ito ay hindi mahanap / makita.

en: Blue
tl: Asul

en: Purple
tl: Lila

en: Pink
tl: Rosas

en: Dark
tl: Madilim

en: Yellow
tl: Dilaw

en: Header and Sidebar Background Color
tl: Kulay ng Background ng Header at Sidebar

en: Header and Sidebar Text Color
tl: Kulay ng Teks ng Header at Sidebar

en: Twenty Fifteen requires at least WordPress version 4.1. You are running version %s. Please upgrade and try again.
tl: And 2015 ay nangangailangan ng WordPress Besyon 4.1. Ang iyong bersyon ay %s. Mangyaring mag-upgrade at subukang muli.

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
tl: <span class="meta-nav">Ipi-nublish sa</span><span class="post-title">%title</span>

en: Menu and widgets
tl: Menyu at mga widget

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
tl[0]: Isang thought (isipan) sa &ldquo;%2$s&rdquo;
tl[1]: %1$s na mga thought (isipan) sa &ldquo;%2$s&rdquo;
